शांतीनगर पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत देशी बनावटीचे पिस्तूल आणि चाकूसह दोघांना अटक

Spread the love

शांतीनगर पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत देशी बनावटीचे पिस्तूल आणि चाकूसह दोघांना अटक

योगेश पांडे / वार्ताहर 

भिवंडी – लोकसभा निवडणुकीची पार्श्वभूमी पाहता सरकारकडे परवाना असलेली शस्त्रे जमा होत असली तरी शहरातील पोलिस कर्मचारी दररोज बेकायदा शस्त्रांसह लोकांना अटक करत आहेत. त्याच अनुषंगाने भिवंडी गुन्हे शाखा युनिट-२ आणि शांतीनगर पोलिसांनी दोघांना ताब्यात घेतले असून त्यांच्याकडून देशी बनावटीचे पिस्तूल आणि चाकू जप्त केला आहे. या दोघांविरुद्ध शांतीनगर पोलिसांनी भारतीय शस्त्र कायदा कलम ४,२५ आणि महाराष्ट्र पोलीस कायदा कलम ३७(१),१३५ अन्वये गुन्हा दाखल केला आहे.

पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, भिवंडी क्राइम ब्रँच युनिट-२ च्या पोलिस अधिकाऱ्यांना माहिती देणाऱ्याने गुप्त माहिती दिली होती की, मोहम्मद आफताब परवेझ आलम अन्सारी उर्फ अमन – २४ हा देशी बनावटीचे पिस्तूलसह चोरट्यांसोबत फिरत आहे. पोलिसांनी सापळा रचून त्याला गायत्रीनगर संकुलातून अटक केली. पोलिसांनी त्याच्याकडून १,०४,००० रुपये किमतीचे स्टीलचे देशी बनावटीचे पिस्तूल आणि जिवंत काडतुसे जप्त केली आहेत. तसेच शांतीनगर पोलिसांनी भादवड पाइपलाइनजवळील यंत्रमाग मजूर साजिद शकील शेख याला अटक करून त्याच्याकडून एक लोखंडी चाकू जप्त केला.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Right Menu Icon