कल्याण पोलिसांची कारवाई पाहून आमदार भडकले, फिर्याद देण्यासाठी गेलेल्या महिलेला तासन्तास पोलिस ठाण्यात डांबून ठेवले

कल्याण पोलिसांची कारवाई पाहून आमदार भडकले, फिर्याद देण्यासाठी गेलेल्या महिलेला तासन्तास पोलिस ठाण्यात डांबून ठेवले

पोलिस आणि आमदार यांच्यात वाद

हा व्हिडिओ व्हायरल होताच एकच गोंधळ उडाला

पोलीस खुलासा देण्यात गुंतले, सीसीटीव्ही फुटेजच्या मागणीवर आमदार ठाम

दिनेश जाधव : कल्याण

कल्याण- वर्षाच्या शेवटच्या दिवशी भाजप आमदार गणपत गायकवाड हे कल्याणमधील कोळसेवाडी पोलिस ठाण्यात पोलिसांची कारवाई पाहण्यासाठी गेले होते. कारण फिर्याद देण्यासाठी गेलेल्या महिलेला पोलिस ठाण्यात अनेक तास डांबून ठेवण्यात आले, जणू ती स्वत: गुन्हेगार आहे. थर्टीफर्स्टच्या रात्री उशिरा दोन महिलांमध्ये काही कारणावरून भांडण झाल्याचं सांगण्यात येत आहे. एक महिला तक्रार देण्यासाठी पोलीस ठाण्यात गेली. महिलेची तक्रार नोंदवणे तर दूरच, उलट पोलिसांनी तिला तासन्तास पोलिस ठाण्यात डांबून ठेवले. बराच वेळ ऐकून न घेतल्याने संबंधित महिलेने स्थानिक आमदाराला फोन करून मदत मागितली. भाजपचे आमदार गणपत गायकवाड यांनी कोळसेवाडी पोलिस ठाणे गाठले आणि रात्री पोलिसांची महिलेसोबतची वागणूक पाहून धक्काच बसला. कोळसेवाडी पोलिस ठाण्यातील अधिकाऱ्यांनी स्पष्टीकरण देण्यास सुरुवात केल्यावर आमदाराने सीसीटीव्ही फुटेजची मागणी करत महिलेला रात्री इतका वेळ पोलिस ठाण्यात ठेवणे योग्य नसल्याचे सांगितले. या प्रकरणावरून पोलिस आणि आमदार यांच्यात वादावादी झाली, त्याचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाल्यानंतर एकच गोंधळ उडाला. पोलिस त्याचे स्पष्टीकरण देत आहेत, मात्र तक्रार नोंदवण्याऐवजी त्या महिलेला इतके तास बसून का ठेवण्यात आले, असा प्रश्न उपस्थित होत आहे. तक्रार करण्यासाठी गेलेल्या महिलेचे म्हणणे ऐकून घेण्याऐवजी व्हायरल झालेल्या व्हिडिओला राजकीय रंग देण्याचा प्रयत्न केला जात आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

पुलिस महानगर न्यूज़पेपर के लिए आवश्यकता है पूरे भारत के सभी जिलो से अनुभवी ब्यूरो चीफ, पत्रकार, कैमरामैन, विज्ञापन प्रतिनिधि की। आप संपर्क करे मो० न० 7400225100,8976727100
error: Content is protected !!
%d bloggers like this: