सहा महिन्यांनंतर मोलकरणीच्या पतीला अकरा तोळे दागिन्यांसह अटक करण्यात आली

सहा महिन्यांनंतर मोलकरणीच्या पतीला अकरा तोळे दागिन्यांसह अटक करण्यात आली

एप्रिल 2021 मध्ये चोरी झाली होती

गुन्हे शाखेच्या युनिट 3 च्या पथकाला यश

कल्याण : दिनेश जाधव

कल्याण गुन्हे शाखा युनिटीच्या पथकाने 6 महिन्यांच्या जुन्या चोरीच्या गुन्ह्याचा पर्दाफाश करत घरातील मोलकरणीला अटक करून तिच्याकडून 4 लाख 80 हजार 446 रुपये किमतीचे 11 तोळे दागिने जप्त केले आहेत.
घटना पटना एप्रिल 2021 ते एप्रिल 2021 मधील आहे. पोलिस निरीक्षक गुन्हे शाखेचे वरिष्ठ पोलिस निरीक्षक मनोहर पाटील यांनी दिलेल्या माहितीनुसार, डोंबिवली पूर्वेतील हेरिटेज लोडा लोडा येथे राहणारी महिला घरात मोलकरीण म्हणून काम करायची, तिचा पती हितेश शांतीलाल चेडा हा जैन त्याच्या पत्नीसह गेला होता. क्राइम ब्रँचमधून 480446 रुपये किमतीचे दागिने चोरीला गेले, पती-पत्नीमध्ये भांडण झाले, 6 महिन्यांनंतर खात्री पटल्यावर आरोपी शांतीलाल, शांतीलाल खेडा याला अटक करण्यात आली, चौकशीदरम्यान खेडा यांनी पोलिसांची छेड काढली. सांगितलेल्या सर्व गोष्टी सांगितल्या आणि आपला गुन्हा मान्य केला. आरोपींच्या कबुलीनंतर गुन्हे शाखा युनिट 3 चे वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक मनोहर पाटील साहेब पोलीस सहाय्यक पोलीस निरीक्षक नवनाथ नवनाथ कवडे सहाय्यक पोलीस निरीक्षक सहाय्यक पोलीस उपनिरीक्षक संजय मालदार विश्वास हवालदार विश्व सचिन सचिन साळवे गुरुनाथ राहुल राहुल व महिला कर्मचारी पोलीस पथकाने त्यांना अटक केली. आरोपींनी सांगितलेल्या ठिकाणाहून 11 तोळे सोन्याचे दागिने जप्त केले. सध्या पोलीस छेडा याला ताब्यात घेऊन पुढील तपास करत आहेत.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

पुलिस महानगर न्यूज़पेपर के लिए आवश्यकता है पूरे भारत के सभी जिलो से अनुभवी ब्यूरो चीफ, पत्रकार, कैमरामैन, विज्ञापन प्रतिनिधि की। आप संपर्क करे मो० न० 7400225100,8976727100
%d bloggers like this: