तब्बल तीन वर्षांनी मोबाईल सापडल्यानंतर पोलिसांनी तो लोकांच्या ताब्यात दिला

तब्बल तीन वर्षांनी मोबाईल सापडल्यानंतर पोलिसांनी तो लोकांच्या ताब्यात दिला.

तांत्रिक तपासात 44 महागडे मोबाईल जप्त

लोकांनी कल्याण पोलिसांचे केले कौतुक…

दिनेश जाधव : कल्याण

कल्याणच्या विविध पोलीस ठाण्यांच्या हद्दीतून गेल्या तीन वर्षांत गायब झालेले मोबाईल फोन सोमवारी कल्याणचे एसीपी उमेश माने पाटील यांच्या हस्ते जप्त करून लोकांच्या ताब्यात देण्यात आले. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, 2018 ते 2020 या वर्षात कल्याणमधील बाजारपेठ, खडगपाडा, महात्माफुले आणि कोळसेवाडी पोलिस ठाण्यात मोबाईल हरवण्याच्या अनेक तक्रारी दाखल झाल्या होत्या. याच तक्रारींचा तांत्रिक तपास करत असताना पोलीस विभागाने विविध कंपन्यांचे 44 महागडे मोबाईल जप्त केले. सोमवार, 29 नोव्हेंबर रोजी कल्याणचे एसीपी उमेश माने पाटील यांनी स्वत: मोबाईलधारकांना स्वत:च्या हाताने मोबाईल परत केले. विभागाने केलेल्या तांत्रिक तपासात पोलीस अधिकारी एच.जी.औळकर यांच्या पथकाने ३ वर्षे जुना मोबाईल शोधण्यासाठी परिश्रम घेतले. त्यानंतर मूळ मालकांची पडताळणी करून त्यांना मोबाईल परत करण्यात आले, ज्याची लोकांनी आशा सोडली होती. तीन वर्षांनी मोबाईल परत मिळाल्याने लोकांना खूप आनंद झाला. मोबाईल मिळाल्यानंतर आंबिवली येथील टेलर मास्तर यांनी विभागाच्या कामाचे कौतुक केले तर एसीपी उमेश माने पाटील यांचे आभार मानले.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

पुलिस महानगर न्यूज़पेपर के लिए आवश्यकता है पूरे भारत के सभी जिलो से अनुभवी ब्यूरो चीफ, पत्रकार, कैमरामैन, विज्ञापन प्रतिनिधि की। आप संपर्क करे मो० न० 7400225100,8976727100
error: Content is protected !!
%d bloggers like this: