चोरी तीन दुचाकी हस्तगत

चोरी तीन दुचाकी हस्तगत

– महात्माकेलेल्या फुले पोलीस ठाण्याची कारवाई

दिनेश जाधव : कल्याण

तीन मोटर सायकल चोरी करणाऱ्या एका आरोपीला कल्याण येथील महात्मा फुले पोलीसांनी अटक केली असून त्याच्याकडून 1 लाख 10 हजार रुपयांचा माल हस्तगत केला.
कल्याण परिसरातील खडवली येथे राहणारा माधव भामरे ( 20 ) असे आरोपीचे नाव आहे. सी.सी.टी.व्ही. फुटेज च्या आधारे व गुप्त बातमीदारां कडून मिळालेल्या माहितीच्या आधारे गोवेली गांव नाका, टिटवाळा येथे सापळा रचुन मध्यरात्रीच्या सुमारास माधव याला ताब्यात घेऊन चौकशी केली. यावेळी ४०,००० रुपये किमतीची एक सुझुकी कंपनीची अॅक्सेस , ५०,००० रुपये किमतीची एक होंडा कंपनीची अॅक्टीवा, २०,००० रुपये किमतीची एक होंडा कंपनीची पॅशन , अशा एकुण १,१०,०००रु. किमतीच्या एकुण ०३ गुन्हयातील ०३ मोटार सायकल हस्तगत करून गुन्हे उघडकीस आणलेले आहेत.
पोलीस उप आयुक्त, परिमंडळ-३ सचिन गुंजाळ , सहा. पोलीस आयुक्त, कल्याण विभाग उमेश माने पाटील, महात्मा फुले पोलीस ठाण्याचे वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक अशोक होनमाने यांच्या मार्गदर्शनाखाली महात्मा फुले पोलीस ठाण्याच्या कर्मचाऱ्यांनी ही कामगिरी केली.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

पुलिस महानगर न्यूज़पेपर के लिए आवश्यकता है पूरे भारत के सभी जिलो से अनुभवी ब्यूरो चीफ, पत्रकार, कैमरामैन, विज्ञापन प्रतिनिधि की। आप संपर्क करे मो० न० 7400225100,8976727100
error: Content is protected !!
%d bloggers like this: