भुवनेश्वर-एलटीटी एक्सप्रेसमध्ये ५३ किलो गांजा जप्त, ३ आरोपींना अटक

भुवनेश्वर-एलटीटी एक्सप्रेसमध्ये ५३ किलो गांजा जप्त, ३ आरोपींना अटक

दिनेश जाधव : कल्याण

कल्याणमध्ये, आरपीएफ ने भुवनेश्वर-LTT एक्सप्रेसमध्ये 55 किलो गांजासह तीन तस्करांना अटक केली आहे. आरपीएफला मिळालेल्या गुप्त माहितीच्या आधारे कल्याण हे भुवनेश्वर येथून लोकमान्य टिळक टर्मिनस येथे तैनात होते. त्याचवेळी तीन तरुण संशयास्पद स्थितीत आढळून आले. त्याच्यासोबत तीन बॅगाही होत्या. रेल्वे कल्याण स्थानकावर येताच आरपीएफच्या जवानांनी त्यांना ताब्यात घेतल्यानंतर त्यांची झडती घेतली असता बॅगेतून 55 किलो 395 ग्रॅम गांजा जप्त करण्यात आला, ज्याची बाजारभाव किंमत 5 लाख 53 हजार 950 रुपये आहे. त्यानंतर आरपीएफने वरील व्यक्तींना जीआरपीच्या ताब्यात दिले आहे. कल्याण जीआरपी या प्रकरणाचा तपास करत आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

पुलिस महानगर न्यूज़पेपर के लिए आवश्यकता है पूरे भारत के सभी जिलो से अनुभवी ब्यूरो चीफ, पत्रकार, कैमरामैन, विज्ञापन प्रतिनिधि की। आप संपर्क करे मो० न० 7400225100,8976727100
error: Content is protected !!
%d bloggers like this: